BUỒN LÒNG THẤT TÌNH ĐU CỬA SỔ

TuBaoPhan

Binh nhất

Bài dài để cái mông lên trước cho có động lực đọc hết nha 🥹

Tự nhiên mấy hôm nay thấy mình thất tình ngang hông vậy á , buồn bực trong mình quá xá đi, bực thiệt bực nhưng lại không biết làm sao hmmmm…
Ai mà không 1 lần trong đời thất tình đâu, già trẻ lớn bé giàu nghèo đẹp xấu nhưng sao cái thất tình ở tuổi già nó buồn cũng chẳng khác gì lúc trẻ vậy??? dù cho đi đã qua bao thăng trầm của của đời thì cũng không quen với nó được, ê ẩm không khác gì nhức 🦷
Sẵn kể qua lần thất tình đầu tiên trong đời của mị 😂
Mình yêu rất trễ nên cấp ll, cấp lll, đại học thất tình như thế nào mình chưa kinh qua.
Tình yêu đầu tiên của mình không phải là cái anh Tây lúc trước mình kể đâu mà là 1 người ở cách xa vạn dặm vậy nên mỗi lần mình muốn gặp người đó là phải bỏ ra thời gian công sức và cả tiền bạc mới được gặp và lúc đấy mình đi làm có bao nhiêu tiền là đổ vào hết các lần đi gặp người đó, nghĩ lại thấy mình cmn mê trai thấy ớn!
Ngay lần đầu gặp nhau thì cả cơ thể lẫn tâm trí mình nó gào thét rằng, trời ơi thằng này cmn gu tao, gu tao bây ơi và cuộc đời toy những ngày tháng biết thất tình bắt đầu … tèn ten ten ten

Mỗi lần gặp nhau đã không dễ dàng (đối với mình) nhưng mình bay qua gặp anh ấy vài ngày là anh ấy kiếm chuyện bơ mình, mặt dù mỗi lần mình đặt vé luôn không quá 10 ngày nhưng lần nào mình cũng về trước thời hạn. Các anh mà có lắm mối sẽ chắc hiểu tại sao gặp nhau mấy ngày lại bơ đúng không … đơn giản thôi vì mình cũng chỉ là 1 người trong các người trong lòng không phải duy nhất , anh ấy quen mình có thể vì mình mới lạ vậy thôi, anh ấy có rồi, có nhiều nhưng vẫn muốn thêm không muốn bớt, mà mình thì đang nhất thời u mê không dứt ra được.
Mình và anh dùng điện thoại giống nhau nên có 1 lần mình cầm dt anh ấy xem, anh ấy thì nghĩ mình đang dùng dt của mình, sau đó tin nhắn tới mình đưa cho anh ấy, anh ấy bất ngờ sau đó nói mình 1 câu “mầy đừng xem vì xem nó sẽ làm trái tim mầy đau!” .Đúng là lúc đó tim cũng đau lắm, tin nhắn của anh với mấy người khác còn đó mà quan trọng có tin nhắn anh chửi con kia thậm tệ và mình biết người đó mới là người mà anh quan tâm, mình yên lặng không nói gì cả chỉ thấy đau. Đau thì đau nhưng khi quay về gặm nhấm nỗi đau vẫn không buông bỏ được, chỉ cần lâu lâu anh vui miệng nói 1 câu “tao nhớ mầy” là mình bỏ hết công ăn việc làm book vé bay qua liền như thể mình chỉ chờ câu nói đó để có cớ được gặp anh vậy, thảm không tả nổi … Đỉnh điểm là 1 lần gần sinh nhật và 14/2 , mình muốn ăn 14/2 với anh xong mới về nên đặt vé ngày về là 15/2 nhưng tối ngày 13/2 anh đi cả đêm để mình thức chờ trên sofa đến sáng, mình đợi nhưng không nhắn tin dt gì cả, gần sáng mình mới hỏi anh khi nào về mình nói mình nhớ anh, thật sự lúc đó nghĩ đã ở chung 1 bầu trời rồi mà sao mình còn phải khổ sở như vậy ??? Sáng anh về mình giả bộ ngủ xong anh kêu mình vào phòng ngủ vì quá mệt mình đã thức đợi cả đêm nhưng lúc đó mình quá buồn không ngủ được, đợi anh ấy ngủ ( thật sự không biết ảnh có ngủ hay không) mình ra ngoài dọn hành lý ra sân bay đổi vé, hên là ra sớm chuyến bay hôm ấy vẫn chưa đi nếu không phải đợi qua ngày mới có chuyến và đó là ngày 14/2 mình về nhà với lòng buồn như lá rụng hoa rơi… Vậy đó nhưng vẫn chưa phải là lần cuối cùng đâu, cái não yêu đương lúc đó còn chịu đau thêm vài ba lần nữa mới hết đó quí vị
Giờ nói qua nỗi thất tình hiện tại, lại gặp người đúng gu 😄 nhưng lần này mình không muốn làm gì cả, mình nghĩ đến nó và đang đợi cảm giác này tự qua đi . . . nhanh nhanh qua đi
Viết gút gọn hết cỡ mà vẫn dài, bài dài người khác làm biếng đọc, mình cũng vậy bài dài mình hay skip chỉ xem ảnh 🫤
Diễn đàn sex kể chuyện thất tình phải kèm thêm ảnh sexy thì mới coi là hợp lí thôi người đuổi ra chổ khác mất *__*
Thế lại chạy đi quay 1 cái video khoe mông 😄
Nhưng mà toà nhà bên kia hình như có người đang nhìn mình kìa, chết mất thôi 😵

amung
X