Miền Nam Cuộc vui An Toàn (Hân lai Ấn)

Boy Phố Núi

Hạ sĩ
Dạo này có tí hứng khởi trong người, muốn thằng em vui vẻ 1 tí. Dạo gió 1 vòng mấy chổ thân quen tính set kèo 1 em nhưng mà nhìn lại thấy có Mấy Anh quen quen ngồi đối diện chắc chờ con mồi. Nghĩ thôi rén quá. Đọc thông tin thì tml nào đó nói đang quyét gì nữa!

Định lòng về nhà giam cậu bé. Chợt nhớ tớ em Hân Lai Ấn này có hẹn ở nhà. Tại sao gọi là cuộc vui an toàn. Có vẻ là đơn giản vì em nó hẹn ở nhà tránh được việc bị quyét và phiền hà như thế này! Bên cạnh đó em nó có giấy tờ thăm khám, tiêm chích các bệnh rõ ràng. Nên mình rất ưng bụng mà ghé thăm bé.

Đến nơi tấp chân chống ghé vô thăm em! Điểm cộng cao là toilet sạch sẽ thơm có cả xmen,... tắm gội. Thêm nữa em nó có 1 cái tủ lạnh với đủ loại nước ngọt( uống free và thoải mái). Thêm 1 cái ưng nữa là máy lạnh em nó bật sẵn, trưa năng ghé nghỉ ngơi là hết sảy con bà bảy🙃🙃

Về em nó mình thấy body rất ổn 8/10. Vòng 1 căng, vòng 2 vừa phải, vòng 3 to. Vòng 4 thì thơm chất lượng. Cá nhân mình đến trải nghiệm ser và cho biết mùi. Vì thật ra nét đẹp của mỗi người là mỗi khác và gu thẩm mỹ mỗi văn hóa nữa. Tuy nhiên mình chấm toàn bộ là 8/10 và hài lòng với cái giá 600k. Em nó thì mình thấy nhiệt tình, chăm sóc anh em như người yêu. Vui vẻ không có chuyện hối thúc gì đi với em vừa chịch vừa nói chuyện cũng như nằm tâm sự đủ thứ trên đời luôn!Kĩ năng bú liếm lau cột đèn thì điêu luyện thật sự xém out luôn mà. Còn em thế trên thì khá bạo. Anh em nào yếu thì cẩn thận nhá. Tui lụm 1 cái xong 2 chân run run luôn. Chụp đại bức ảnh cho kỉ niệm rồi lên xe đi về. 600k như này là quá thỏa mãn.

amung
X