Miền Nam Em sgbb lễ tân ks chăn được trên badoo body cực ngon, ngoan ngoãn ...

AlexXander379

Binh nhì
Em này mình wen trên badoo, sau 1 thời gian thì hẹn dc e nó và đi thẳng ksan luôn vì trước đó đã thỏa thuận xong với e nó là e nó kẹt tiền sinh hoạt vì mới di làm lễ tân chưa có lương ... mình gặp thấy nc rất nhẹ nhàng ngoan hiền và chịu nghe lời . cực kì ngoan luôn ae ạ... mình cho e nó mỗi lần gặp là 1tr, di wa đêm 4 5 cái thoải mái luôn, thậm chí e nó còn chủ động đè mình ra bú liếm cực sung, uống cả tinh trùng .. chỉ tiếc e nó hơi ngại dọn wc và chưa train dc làm slave ...
e nó sn 99 , body rất đẹp, ae xem hình và clip sẽ rõ , 1m64 1m65 gì đó, dạo này cv mình bận nên share bớt cho ae , ưu tiên 3 bạn ngẫu nhiên có giao lưu chứ mấy ông xin share mà đâm chọt thì xin fép kiếu ạ.

..

AlexXander379

Binh nhì
kv tphcm Tân phú nha ae ... ae nào có rau or sgbb tình cảm di theo lần loanh quanh q10, tân bình thì inbox giao lưu, ưu tiên ae có mấy em body mình dây đồng hồ cát các kiểu, chuppy nhẹ cũng dc... miễn là rau ngoan xinh iu là OK inbox giao lưu ^^

Thành viên
kv tphcm Tân phú nha ae ... ae nào có rau or sgbb tình cảm di theo lần loanh quanh q10, tân bình thì inbox giao lưu, ưu tiên ae có mấy em body mình dây đồng hồ cát các kiểu, chuppy nhẹ cũng dc... miễn là rau ngoan xinh iu là OK inbox giao lưu ^^

Em có 1 em o bên cmt8 cần gl với bro

amung
X