Miền Nam HOA - LÁ - CÀNH NỞ HOA

PhúcCK

Trung sĩ nhất
Chào 500 Ae rphang nha!!!
Nay lên bài cho Ae xem một phần cũng đáp ứng những Ae tai Thu Đức (Q9) vì nhiu Ae hỏi khu vực này liệu còn quán masage nào không công nghiệp hoá hiện đại hoá nữa hok…
Bữa h cũng thấy nhiu Ae ghé cơ sở Hoa Lá Cành này trải nghiệm và cũng có thấy nhiu rp nên nay mình chính kiến trải nghiệm xem sao để Ae tham khảo và có một chốn vui chơi xã stress và nói không với công nghiệp…

1. Về CSVC :
Mình đánh giá 5đ nha so với các cơ sở khác nhưng vẫn sạch sẽ nhé

2. Chăm sóc khách hàng
Mình đánh giá 8đ có lẽ do thay đổi quản lý mới nên mọi thứ được training lại khá Ok

3. KTV 01
Nhiu Ae đi trải nghiệm đã rp vài số ở đây rồi riêng hôm nay mình trải nghiệm em KTV 01 nhé:
Bé này mới về cơ sở nha Ae
Face: 7,5đ
Body: tầm 1m58
V1: To hệ cam lai bưởi, ti nhỏ Hồng còn săn chắc
V2: không lipit
V3: tròn vừa tay cân đối cơ thể
V4: sạch sẽ gọn gàng

Thái độ phục vụ: 8đ
Vui vẻ thân thiện nhiệt tình, bắt chuyện tốt, xuất xứ miền Tây nhé

Tay nghề: 7đ
Em làm đúng đủ quy trình, lực tác động vừa phải phần này mạnh nhẹ Ae có thể yêu cầu vi mỗi người cơ địa khác nhau nhé
Nuru thì em có trường ngực trước sau, trườn nuru V4 từ chân tới thằng Cu nhé

Thư giãn:
Em BJ 90% nha Ae có thể yêu cầu làm những gì Ae cảm thấy thích em nó vui vẻ phục vụ nhé, 69 đây đủ…
Ae được đắp mặt nạ thu giãn sau những lần rùng mình…

Đánh giá chung KTV 01:
Đáng để Ae ghé trai nghiệm nhé
Em mới về cơ sở nhưng phục vụ tốt, thái độ thân thiện vui vẻ biết lắng nghe và hợp tác..
Ae có thể chỉ bảo thêm hoặc muốn gì theo ý có thể yêu cầu em nó vẫn vui vẻ phục vụ nhé

Tổng kết:
Nay mình đi goi Nuru 2 cảm thấy khá hài lòng!
Như đã nói ở trên có lẽ do thay đổi quản lý nên các em ở đây được training lại khá bài bản và chất lượng cũng khá tốt
Hy vọng cơ sở ngày càng phát huy để các Ae khu vực thu Đức Q9 có một chốn ăn chơi không sợ sup hầm công nghiệp nhé!

Nay mình chỉ check bé 01 cho Ae tham khảo còn các bé khác Ae có thể ghé trải nghiệm hoặc xem các bài rp của những Ae khác đã đi nhé!
Chào Ae hẹn Ae ở một bài rp khác
Thanks tất cả Ae đã xem và Like nha!!!

amung
X