Miền Nam HTGĐ quảng cáo tiktok đường Lê văn lương

Hamburger

Binh nhì
Nay trời mát đi ngang Q7 có cv nên ghé quán P.K 390 LVL q7 hay đăng qc trên tik tok . T coi thấy mấy e cũng lành mạnh xác định ko có đụng chạm chỉ làm hạng mục mình thích là rái lỗ ghèn 70k rồi về . Vào trong có 1 em cũng ngọt ngào chịu khó nói chuyện xong rồi đẩy đưa t vào hạng mục tiếp theo là đánh bóp 140k . T cũng nghe lời dịu ngọt vì rái lỗ ghèn sướng quá sướng con mắt nên lên lầu theo e . trên lầu là nhiều giường gội đầu san sát nhau nên t cũng biết là chỉ mát xa nhẹ nhàng thôi . Chỉ cơi áo chứ quần dài đang mặc khỏi cởi nên cũng xác định . Cho đến khi 30p hết giờ ...em nói cho xin tiền típ trước trên đây nên T gửi 100k tiền tip em ko chịu nói ở đây tip thấp nhất là 150k tao cũng ok ko nói gì . Ko có tiền lẻ móc 500k em muốn im luôn rồi hỏi t thối tiền nữa hả a , T nói thẳng thối tiền 140k cho a . Cuối cùng ra tới bàn thu ngân dưới quán e nó còn ép t nói lớn sao ko gửi chẵn tiền cho e luôn đi . T thấy cũng vô thế đứng đó mà nói tới lui cũng kỳ nên ok cho qua và xác định đi 1 lần cho biết vì thấy quảng cáo nhiều.
Tic : 70k + 140K
Tip: 190k
=> Ko đụng chạm , massage đơn giản . Nhân viên cực kỳ vòi vĩnh ép khách bo thêm tiền . Giá đó đi mấy chỗ spa vuốt lướt hay massge khỏe có hj sướng hơn .
Tiện thể có thằng nào biết Q.Tân phú có chỗ nào htgđ rái lỗ ghèn chỉ giúp t, rái xong hj luôn càng thích . Tenkiu các fen .

amung
X