Khiêu chiến " Bím " phát xít với thằng em 17cm đến từ thành viên

Tìm Em Trai

Trung sĩ nhất
Trước tiên là chào anh em rphang, tháng mới thắng lớn, làm ăn lớn, thuận bườm xuôi gió nhé anhem.
:boyrich::boyrich::boyrich:
Tháng 5 này có rấtttt nhiều kèo, đây là 1 trong những quả kèo đầu tiên đến từ 1 bạn trong nhóm VIP, ở mỹ tho vượt gần 100km để có thể giao lưu kết nối với vợ chồng mình, rất cám mơn anh em luôn ủng hộ và không ngại đường xa đến đây để kết nói với vợ chồng mình, video có 2 phần tại vì mỗi phần đều hơn 10p nên mình edit hơi lâu :cuoimanh: đánh giá 1 tí về ngày hôm đó. Tổng kết là 3 nháy, bạn bull và vợ mình đầu hàng tay chân rung liên hồi kết thúc trong sung sướng và thở dóc, nháy thứ 3 không lên nhưng bà xã mình bú phát lên luôn đụ mãi không ra nên ai cũng mệt :boylol: cũng gọi là biết làm tình và quan hệ nhưng về thế với cách nhịp thì con hơi non, nháy 3 mình có hướng dẫn sơ sơ về cách nhịp cho vài thế nên vợ ra rất nhiều ( nhưng mà nháy 3 đt mình hết pin mẹ nó quay không được =)) thôi thì để nó lưu vào kỹ niệm trong đầu) bà xã rất ưng bạn bull này, biết kết hợp kêu đau hay là khó chịu sẽ ngưng ngây và hợp tác với mình. Nên có ngỏ lời kêu bạn đó có rãnh qua lại giao lưu và không lấy phí :D ( không biết có nên hỗ trợ xăng cộ cho bạn đó k :cuoinhe: ) sắp tới sẽ có nhiều video hay hơn nữa.. 2 nháy đầu vào k hết quả cu này, mình cũng không ngờ nháy 3 mình chỉ nhịp với thế mà bà xã múc hết quả cu 17cm đó được, ngày hôm đó thật mãn nhãn thật.
Công khai số đo 3 vòng của vợ mình luôn vì có nhiều bạn inb thắc mắc lắm :cuoinhe: :
Cao : 1m52
Vòng 1 79
Eo 67
Mông 87
cute dễ thương :cuoimanh:
Vợ chồng mình " chỉ tuyển bull cuck vs some " chứ không đánh lẽ hay như đi kín bla bla, hy vọng anh em không bị sụp hầm nhé! Vợ chồng mình xem trò này như niềm vui và giữ lửa, chơi vui vẻ thoải mái với các bạn bull. Phí chỉ là bồi dưỡng cho vợ mình. Vui vẻ thoải mái vợ chồng mình có thể " Free " , chứ không phải cứ có tiền là làm gì cũng được nhé. Đến với nhau vì cái tình cảm chứ không phải là cái thỏa mãn rồi thôi, anh em muốn kết nổi lâu dài chẳng còn cách nào khác ngoài 2 bên chơi với nhau bằng tình cảm. Hy vọng tìm được nhiều anh em để có cái kỷ niệm và trải nghiệm với nhau những thứ khác :cuoinhe: sao đây là ảnh và video mình cắt ra :); anh em xem vui vẻ nhé, trên này mình không dám đăng nhiều vì nó qua mấy cái web sex hết :boylol:

Cây Láp To vãi nhái thật
:tommaccuoi: :amibatngo:

Quả Video nặng quá phải ném :)) :Amikhoc: video chắc hơi mờ đi anh em thông cảm :Amimacco: quả này là đang làm cho quả bím tập quen với cây kiếm 17cm

Quả này thì phải nén tật 2 lần lun, mờ câm lun r :facepalm: lúc này gần xuất rồi :cuoimanh:

Thôi chúc anh em xem phim vui vẻ và làm ăn thuận lợi, giao lưu anh em không bị sụp hầm nhé :Amicool:

amung
X