Miền Nam King Dor - KTV 39 tê tái như phim

Zazam

Binh nhì
Nằm vùng trên diễn đàn cũng lâu rồi.
Nay đi trải nghiệm massage ở cơ sở King Dor - Gò Vấp thấy thỏa mãn quá nên viết vài dòng nhằm khích lệ anh em tại cơ sở.

Tối qua sau 1 ngày làm việc vất cả Zazam(Zà zâm) lướt diễn đàn xem có kèo nào hấp dẫn không.
Thấy King Dor cũng gần mà lại đang khuyến mãi, xách ku lên đường ngay. À quên, trước đó xem hình thấy bé 39 là mặt có duyên nhất nên book trước với ae trên telegram.
Đến nơi thì ra là địa điểm quen thuộc(Chiều Châu cũ).

Do hẹn trước nên anh em sắp phòng + KTV sẵn, bước lên phòng ngay. Mình có thói quen xông hơi, ko xông khô.
Xông được 5p thì em 39 bước vào, nhìn qua màn sương mờ trên cửa kính, thấy cặp giò trắng nõn thon dài làm mình rạo rực.
Cắn răng xông hơi thêm tí thì em lại nằm trên giường massage chờ mình ra vô cùng khiêu khích. Chịu không nổi phải bước ra với em liền cho nóng.

Em bước tới chào hỏi, lau mồ hôi cho Zazam kĩ càng. Cái nhìn đầu tiên thấy em chưa giống trong hình lắm(make up lên mặt dâm hơn nhiều, quá hợp với Zazam đây =)).
Mọi chuyện cũng bắt đầu từ đây, em ngồi lên đùi mình cho mình thỏa thích khám phá.
Khá bất ngờ với V1 của em 39 này, hệ cam, nhưng 2 cục xí mụi trắng hồng như gái 16 :x. Anh em nên bậtđèn flashđt soi cho kĩ, sẽbất ngờ với cục xí mụi của em.

Em cũng kích thích mình bằng cách kẹp kiu mình giữ 2 chân mà nhún, lâu lâu lại sục. Cho mình khám phá luôn V3 đầy đặn, V4 khin khít. Kaka
Vào bồn nước cho em tắm sơ mồ hôi rồi lâm trận, em đi lưỡi từ tai đến cỗ rồi xuống bên dưới :-bd
Còn chủ động nói mình ngoáy con trym em đi, đút ngón tay vào mà thọc :)) dâm qua emơi.

Em cho mình ngồi lên thành bồn bắt đầu quét wc, lau cột đèn thổi kèn điêu luyện. Điểm đặc biệt là em vừa làm vừa giao tiếp bằng mắt với Zazam!
Điểm này hiếm có em KTV nào làm được, cảm giác như đang trong phim P*rn chứ k phải JAV nữa. Kaka
Em mút có lực, đèn nén lên thằng em mình. Muốn nhanh hay chậm, mạnh hay nhẹ là tùy ý các huynh, em nó chiều tất:-bd.

Được tí thì không chịu nổi trước kĩ thuật kèn sáo thượng thừa của em, đành out trong sung sướng. Em ngậm ko sót giọt nào, vẫn bú cho tới khi Zazam đầu hàng xin thua. Huhu

Đến màn trên cạn thì em có massage nhưng ko đáng kể, được tí thì em lật mình lại giở trò tiếp.
Lần này hiểu ý nhau hơn, nên mình cũng mạnh dạn yêu cầu bé làm những cái mình thích. Bé chiều khách cực kì, kêu gì làm đó, zâm cỡ nào em chiều cỡ đó >:).
ĐI lưỡi khắp người, lau cột đèn, sửa bình sẵn con, đá trứng cút nút trứng d*i =))
Vẫn phát huy điểm mạnh của em, vừa BJ vừa giao tiếp bằng mắt. Mà mắt em sao zâm quá >:). Trong suốt 2 shot em chỉ làm BJ, ko có HJ luôn. Toẹt zời.

Đánh giá tổng quan:
CSVS: 7đ - Xứng đáng với giá vé.
KTV: trẻ đẹp, chiều khách, nhiều skill mới lại. hợp tác vô cùng :))
Out trong sung sướng, hẹn ngày tái ngộ em KTV 39. Có khi lần sau book 39 + 66(em 66 có trên này ko:))??)

amung
X