Loz vợ ngày càng rộng.liệu có phải bị cắm sừng?

Vietanh19

Binh nhì
Chuyện là e đi lm xa nhà chỉ cuối tuần có khi cả tháng mới về nhà.nên là lần nào về 2vc cũng phải lm đôi nháy có lần đúng đợt đèn đỏ vật quá vk e mút cho e ra cho đỡ vật nói chung là vk e cũng chiều cái khoản đấy.và e thì hay chụp vs quay lại clip để xa vk mà thèm lấy ra xem để quay tay.mà hôm trc về 2 vc qh e có cảm giác loz vk ko dc bót như trc.xem lại ảnh trc đây chụp thì thấy cũng có thay đổi vs trc đây.lm e cũng nghi ngờ mà kt đt ko thấy có tn hay liên lạc gì bất thường vs ai.ko biết ở cơ quan có tòm tem vs thằng nào ko nữa?Nghi ngờ mà chưa có chứng cứ sợ vk giận.theo các bác có kn thì có phải do cơ địa hay do qh nhiều mà loz ní rộng ra ko?
Đây là ảnh chụp tầm 2 năm trc lúc đó đã sinh con dc gần 1 năm.sau khi lm 2 nháy vẫn căng mọng múp míp

Ảnh này là đầu năm nay vẫn nhiều nước nhưng thấy cũng rộng hơn trc👇

mà tướng vk e như này nếu các bác là sếp thì liệu có thoát ko?

Còn đây là ảnh mới chụp cuối tuần vừa rồi.thấy lông lá gọn gàng nhẵn nhụi.e thắc mắc sao cạo gọn gàng thế thì vk bảo cho ck bất ngờ vs lại sang tuần cơ quan đi du lịch biển còn mặc bkn chứ.đấy chưa lm gì mà loz đã toang hoác thế này rồi các bác ạ e nghi lắm

Liệu có phải e bị cắm sừng thật rồi ko?buồn quá

Thành viên

100% ông bạn bị cắm sừng rồi. T cũng trường hợp như ông mới phát hiện ra vài hôm trước. Ông cứ vào zalo mò mẫm xem sao 1 là tn ẩn đi 2 là khoá rồi ông cứ dò từng chữ kiểu gì cũng ra. Vợ t cũng y chang kiểu con vợ ông. Riêng khoản cạo lông tỉa tót trong khi ở với mình chẳng bh kể cả khi yêu. Hỏng rồi ông bạn 

amung
X