Miền Nam nốt trầm tại Trung Sơn q7

nhimchienxu

Binh nhất
Tối qua mình có nt hỏi rõ các bước , dịch vụ trong gói NURU 2 . quán ghi trong telegram cam kết có WC. mình cũng nt hỏi kỹ là có bộ môn WC nên mình quyết định chạy từ Tân Bình qua q7

22h30 book phòng. chọn bé 39. 23h00 qua tới. show tin nhắn các kiểu ngồi 3p là lên phòng luôn
mình đi phòng trên cùng trên lầu 3, phòng rộng đầy đủ wc , xông khô, xông ướt , bồn tắm
mình muốn xông ướt nhưng mở mãi k lên hơi tới khi bé vào cũng chứ lên thì mới kêu phục vụ vào kiểm tra thì báo mình hết nước....thế thôi mình k xông hơi mà vào tắm luôn.
vào tắm thì nước cũng cà chập cà giựt nên không ngâm bồn mà ra giường luôn

Hiệp 1 : bé làm tình cảm BJ ko dùng tay. mình có đẩy đầu bé xuống để wc mà bé lơ lơ và bỏ qua luôn. Bù lại bé BJ ổn và CIA

Khỏe : đấm bóp bình thường

Hiệp 2 : chà nuru và thái ở lưng, lật lại thì k chà nuru và thái nữa mà vào thẳng luôn lick ti và bj. cũng k có wc . bé bj nhiệt tình 99% tới khi out cia

Đi xuống mình có báo quầy dịch vụ k đủ như cam kết lúc đầu thì lại bảo bên rphang đăng thì k có dịch vụ này.
Mình mới show tin nhắn bên telegram và tin nhắn inbox riêng là quầy khẳng định với mình có thì lúc này mới bảo là có mấy bé k làm đc trong đó có số 39 của mình...sao lúc đầu k nói vậy đi trời
Hôm nay vào lại telegram thì thấy vẫn đăng các gói có dịch vụ WC nên mình mới lên bài này. Tiệm nên coi lại chỉnh cho đồng bộ chứ lại có ng giống mình tốn công chạy xa quá mà k đc như ý

P/S lúc ở quầy mình cũng đã trao đổi và nói k sao nên sẽ k cần đền bù gì đâu :-bd

sbd 39- Bến tre
Face : có lúm đồng tiền
v1 : ...yếu
v2 : có xíu lipit
v3 : tròn
v4 : k kiểm
service : bj cia ổn

amung
X