Miền Nam Quán htgd yến nhi ở mỹ hạnh nam long an

Thích Các Em

Hạ sĩ
Quán này chắc nhìu ae đồng dâm biết rồi... trước là quán sửa xe thiết pvh (hóc môn)nay dời về mỹ hạnh nam (long an)
Bữa đọc rv của đồng dâm nào lên bài chịch lén e ngọc ở htgd yến nhi...
Mình trước giờ cũng đi thể loại này nhìu và cũng đi quán này nhìu lần...
Lúc nào cũng đi e nhung và yến lớn...... chỉ duy nhất 2 e này thôi...tuy face cũng dạng dể thương bình thường..
E nhung thì v1 yếu nhưng bù lại dể thương dể chịu.....bj nhẹ nhàng vô ôm ấp sờ mó thoải mái...
E yến lớn thì v1 to đẹp ôm ấp vuốt ve cũng thoải mái....bj thì cũng OK
Đặt biệt quán này là teen đẹp nha.... chắc nhìu ae đồng dâm cũng check rồi
Bữa đọc rp của đồng dâm nào nói e ngọc rất ok........ bú liếm bj này kia...face đẹp vú ngon...... rồi nhét cu ko vô này kia.....
Lời đầu tiên tao xin đính chính tml nào đó có bợ đích bợ chim con Ngọc ko thì tao ko biết.... chứ tao đi check thì vô ko nằm xuống... cứ ngồi dựa vào tường mắt đơ đơ nhìn xung quanh ... kêu tao nằm xuống sục .. như cái máy....tao kêu nằm xuống ôm xíu cũng ko đc..... bú vú thì kêu đau....mò chim 🐦 thì nói đau... miệng thì cứ lầm bầm nằm xuống đi người ta làm.....(Làm con cặc nè.....sục như máy sục)
Mặt thì đẹp thật mà như đưa đám vậy. Vú thì cũng đẹp mà so với Yến lớn chưa chắc ai hơn ai....
Tóm lại mình ko cố ý nói xấu hay rp ai hết . đi sao thì nói vậy..... thấy nhìu thành phần rp quá lố làm ae sụp cũng ấm ức...
Mình rất dễ tính nhưng vừa vô là thấy mùi sụp rồi....
Có ai như mình thì cho lời nhận xét.... chứ nhìu thành phần bợ đích bợ chim 🐦 quá rp ko có tâm làm ae checker ở xa đi đến mà gặp như mình thì toang......
Ức từ bữa giờ đéo chịu đc.,.....

Thành viên

Mấy bà review bợ đít mấy em đào là ko có tâm với anh em Checker gì cả, mình bị nhiều lần rồi nên rất sợ em nào dc khen lắm

amung
X