Miền Nam Trải nghiệm Thánh Nữ 39 của quán king door

hoangvipro

Binh nhì
Nghe em 39 hot rần rần trong hội kín mấy ngày nay cũng tò mò đặt ẻm mấy ngày đều full hết thấy có gì đó đặc biệt rồi đành đợi vài ngày sau đặt bằng được em , hên gặp bữa ngày mưa nên vắng khách cũng cá báo ẻm trống phi tới liền, tui chọn nu2 luôn , vào phòng xông hơi 5p đi vào bỏ luôn xông hơi bay ra luôn,
Ấn tượng đầu tiên : mặt xinh nha, dễ thương, vú hệ cam ti hồng vãi chưởng ae ạ, mông vỗ đét đét kkkk, gái miền tây nói chuyện dễ thương miễn bàn rồi
Vô phần chính vào bồn ẻm mút tai ngực cổ quá đã luôn , và phần đặc biệt em ấy bắt tui dơ chân lên tui thắc mắc ai dè ẻm quét lỗ dậu ui lần đầu được quét lỗ dậu mé nó tê phê như giựt điện sau phần đó thì bj vì tui cơ địa ra cực kì lâu nên bú mút cũng rất cực nhưng em vẫn nhiệt tình vui vẻ phục vụ cuối cùng cũng out
Hiệp 2: tui bỏ phần massage khỏe luôn lên giường nằm ôm em ẻm kêu tui móc bướm đi ui BƯỚM RẤT KHÍT VÀ NHIỀU NƯỚC nha (điều qtrong phải nhấn mạnh) nghe em rên đã tai tui lên lần 2 mặc dù mới out cách có 5p, phải nói em này cực dâm đúng gu tui, ẻm chiều tui quét lỗ dậu rồi bj tiếp , ẻm bj cho tui mà ẻm cạ bướm vô đùi tui ẻm ra luôn kkkk, tui out lần 2 xong cũng trả lễ lại móc ẻm rên lớn ra lênh láng nước luôn đang móc thì tiếng sét ngang tai "cọc cọc" , rồi tắm rửa xuống thanh toán thấy xứng đáng đồng tiền bát gạo thật, xuống cá hỏi sao anh guột tui chỉ trả lời 1 câu "dâm" kkkkkk
Nói chung đáng bát gạo nha chúc king door làm ăn phát tài tuyển thêm nhiều KTV chất lượng như em này nha 👍(hình đã xin phép ẻm chụp nha)

amung
X