Vấn đề về tâm lý

Frankensteiiin

Binh nhì
Xin chào các bác ạ

Như tiêu đề em đã đăng, thì hiện tại em đang bị tâm lý lo lắng và sợ sệt.
Có lẽ vấn đề này không phải quá xa lạ với mọi người, và đây có lẽ cũng không phải là post đầu tiên về vấn đề tâm lý sợ sệt khi đi chơi ở đây, nhưng dù sao cũng cho em xin phép chia sẻ.

Đàn ông thì hầu hết ai cũng ham của lạ, em cũng không phải là ngoại lệ. Lần đầu tiên sau vài chục năm thì em cũng mạnh dạn 1 mình đi thử massage, dựa theo 1 nơi massage khá lớn ở trên này mà em không tiện nêu tên ra vì sợ ảnh hưởng kinh doanh của người ta, và vì đây là sợ sệt tâm lý do cá nhân tự tạo ra nên em càng không muốn cơ sở của người khác bị ảnh hưởng!

Chuyện chẳng có gì đáng nói nếu như lúc về em lướt tik tok và đập vào mặt là hàng loạt các clip về các bệnh lây lan qua qhtd. Ôi thôi 1 loạt các lo lắng tâm lý sợ sệt nó ùa về như 1 cơn bão. Làm cho em chột dạ và suy nghĩ nhiều dẫn đến stress. Con mẹ nó chứ bọn tik tok...
Có lẽ các bác đọc đến đây sẽ cười em, sẽ có người chửi em là "đã dám đi chơi mà sợ thì ở nhà mẹ đi". Thì vâng ạ, đi thử 1 lần về tâm lý sợ hẳn luôn, đúng là không đi không sao, đi về 1 cái sợ bạc đầu :(

Em non em xin nhận ạ, nhưng có cách nào để không bị tâm lý nữa không ạ? Em cũng chừa rồi, giờ cùng lắm quay tay chứ không dám kiếm của lạ ăn nữa, sướng 1 tiếng sợ 1 tháng chưa hết :(

Nhân tiện thì em không vét máng không hôn môi mà chỉ cho BJ thì tỉ lệ em mắc các bệnh về qhtd như smg, giang mai, chlamy sẽ như thế nào ạ?

Bài viết chỉ là 1 phút trải lòng của 1 đứa lần đầu bước chân ra chơi, bác nào cảm thấy muốn nói lời cay đắng thì bỏ qua hoan hỉ giúp em ạ.

amung
X