Miền Nam bé 20 hera - body vệ nữ mặt học sinh

nhimchienxu

Binh nhất
t đi hera cũng nhiều do gần với tiện đường mà nay lại thấy hera lên quả bài mỹ nhân đẹp nhất Gò vấp , nhìn hình thấy em 20 quá trời hợp gu nên t vô tele đặt lịch ai ngờ full mẹ nó cả ngày. thui đành cất chym vào để ngày mai thử lại. qua hôm sau 11h chốt lịch liền chứ ko đồng râm cho delay nữa thì tức dái chết

tới giờ hẹn là t phi tới liền nôn quá chừng. vào là lễ tân hỏi a đặt 20 phải k, chuẩn mẹ nó r em ơi cõng anh lên phòng nhanh
xông hơi xíu là em nó vào. đù mía mặt non vãi mà cái body hú hồn. kéo lại thơm cho vài cái + sờ mó kiểm tra coi hàng thật hay đùa
V1 real to tròn săn chắc . bóp mút đã tay đã miệng vãi, thêm cái núm cũng xinh nữa kkk
v2 có chút chút nhưng ok
v3 mịn màng t vỗ đen đét

vào tắm rửa thì tay t k rời body em nó 1p nào. em tắm t mà t sờ mó liên hồi. rồi t ngồi xuống cho em nó hành động....liếm từ cổ vờn xuống núm t mà em liếm, nhìn em nó đeo kính như thư ký trong phim đang bò trườn ra kích thích t mà thằng em t biểu tình dữ dội. thằng e chõi ngược lên chui vào giữa v1 em nó, v1 lúc lắc qua lại cạ cạ đầu thằng nhỏ mà t rên khẽ ư ử luôn tê vl. chịu hết nổi t ấn nhẹ đầu em nó , em nó hiểu ý túm thằng nhỏ mà bj. t ráng kiềm chế lại nhưng được đâu 5p cũng CIA em nó vì quá kích thích

xong việc ra ngoài lau người r nằm tám chuyện + đấm bóp

hiệp 2 bắt đầu bằng bôi dầu lên người rồi bé liếm sương sương cổ + chà thái, v1 to tròn săn chà tới đâu óc ác nổi tới đó. rồi t lật lại cho chà thái. tuyệt chiêu bánh bao kẹp chuối đúng khoái khẩu luôn. mà v1 to tròn săn (cái gì quan trọng nói 3 lần) kẹp nó êm gì đâu. mải chà mà tí thì t bắn hên kiềm đc. rồi t kêu em nó quay lại 69 và ra trong sung sướng
tắm rửa sạch sẽ xuống tính tiền ra về

t đi vé CIA 2 cái nhé
có tấm hình đằng sau thui

bonus thêm hình của cơ sở cho tụi m dễ hình dung

amung
X