Miền Nam CDC 88. Ngày mưa ấm áp với bé Linh Đan ! 😎

Cụ Dương Cung

Trung sĩ nhất
Một chiều chủ nhật đổ cơn mưa làm xua đi cái nóng oi bức thời gian qua .
Nhưng buổi chiều mới mưa xong , thêm những làn gió thổi hiu hiu , thì lại làm cho ta một cảm giác gì đó rất khó tả . Như gợi về những ký ức xưa cũ , vui buồn có đủ , trong lòng thì lạnh lẽo trống vắng , thì chợt nhớ ra cô bé này có nhắn tin , bữa giờ không gặp anh , qua thăm em đi , thế là sắp xếp mấy việc còn dang dở , lấy cái hẹn , đến giờ phi qua điểm hẹn .
Vừa lấy thẻ phòng , chưa nhắn số phòng , thì em nó bước tới , dáng nhỏ nhắn cười tươi tắn , cùng nhau vào thang lên phòng . Vừa vào phòng em nó thay bộ đồ ngủ tươi mát , thì cả hai lao vào ôm ấp cháo lưỡi đê mê , có clip.
Xong cả hai lần lượt tắm , rồi ra giường ôm ấp trò chuyện các thứ này kia nọ .
Sau đó em ngồi trên người , dùng lưỡi mềm mại nhẹ nhàng hôn hít các nơi , rồi T lật em nó lại , dùng môi miệng thưởng thức cơ thể xinh xắn nhỏ nhắn ấy , rồi đeo bao vào chiến các thế , sau những phút giây ân ái đê mê cả hai cũng out trong sự thoả mãn phê pha .
Rồi lần lượt tắm lại , ra em nó nằm lại ôm ấp một hồi , tâm sự nhiều thứ cùng nhau . Rồi em nó về vì có bạn mới vào đang chờ . Trước khi ra cửa còn hôn môi thắm thiết , ok bye em hẹn lần sau .

Cảnh báo :
Điều 1 : trong topic này không có văn hoá mày tao.
Điều 2 : những thành phần vào kiếm chuyện thì lượn dùm cái nha , đơn giản chỉ nhấn Block thì sẽ sạch sẽ hết .

Còn lại thì chào những đồng dâm thân thiện .

amung
X