Miền Nam Chữa lành tại massage trung sơn q7

Tiểu phật gia

Binh nhất
SỤP TẠI QUẬN 10
Chào các ae thiện lành nhé.
chuyện là có cái trải nghiệm không vui bên massage QT quận 10. Trước giờ mình đi cái QT này cũng ổn áp chứ không có vấn đề gì. Nay quay lại thì ôm 1 cái cục tức đi về. Trước mình có đi vài lần bé 02 bên này. Nay có dịp ghé lại cũng cẩn thận nhắn đặt trước bé 02. Bên cơ sở chốt cho mình xong. Qua tới cơ sở thì bảo mình đợi lát, thanh toán cả vé tip là 1550k. Ngồi tầm 10p đưa lên phòng tráo vào bé khác. Mình bảo k phải người mình đặt. Thì cu quản lý vẫn khẳng định với mình là bé 02, do khác hơn với trong hình. Thật sự thì do bé 02 mình đã đi vài lần. Nói dối mình trắng trợn như vậy nên mình quyết định không đi nữa, thì cái e “02 fake” bắt đầu thái độ lồi lõm với mình. Mình bảo e không phải người a đặt và cơ sở không nên tráo người và làm ăn gian dối như vậy. Và đây là lần cuối cùng mình ghé cái QT này.

HÀNH TRÌNH CHỮA LÀNH TẠI QUẬN 7
Ngồi lục lọi lại rphang để kiếm chỗ xã cơn giận này. Thấy cái massage trung sơn bên quận 7 cũng gần nhà. Hợp địa lý 😋. … dàn nhân viên thấy ngon lành cành đào. Đang khuyến mãi 99k nên tranh thủ trải nghiệm sẵn rp cho ae đồng dâm.
Đá chống xe có các ae ân cần đưa vào ghế ngồi. Rồi bạn quản lý ra nhiệt tình tư vấn hình ảnh cũng như điểm mạnh của từng bé. Mình đánh giá bên này làm việc khá chuyên nghiệp nha.
Sau 5p ngồi nghe tư vấn. Thì ưng mắt bé 62. Nhưng phải đợi tầm 15p mới trống. Ok đã lỡ chơi thì đợi xíu cũng không sao.
Đánh giá sơ lược bé này:
_Cao 1m63-1m65 gì đó.
_Da trắng mịn màn.
trẻ và teen.
_Face: xin xắn, nhìn rất cảm tình
_V1: tròn, chắc, vừa tay, núm hồng
_V2: gọn gàng vừa phải
_V3: căng mọng, vỗ sướng tay
_V4: sạch sẽ, đẹp
Có ảnh phía dưới ae thị tẩm nha
Kỹ thuật bé khá tốt từ khoẻ đến mệt. Rất nhiệt tình theo mình đánh giá. Rất đáng trải nghiệm. Bé làm đầy đủ từ tắm tiên, nuru, 69,wc, cháo lưỡi
Chơi xong cũng xoa dịu được nổi ấm ức sụp hầm
Địa chỉ quán 287 lê văn lương quận 7 cho ae cần kiếm bé.
Tổng thiệt hại : vé 99k + tip 700k
Okela chúc cơ sở đông khách và làm ăn phát đạt

amung
X