Đưa mấy bé Rau Non của vua lên sóng!

ongvua

Trung úy
☺ chào anh em. Sắp tới Vua tính lên sóng cho 4,5 bé rau làm hàng của web. Độ tuổi từ 2k4 đến 2k6. Chỉ là có 1 vấn đề Vua rất lo sợ đó là không có thời gian quản lí các em nó cũng như kinh nghiệm làm bánh🫠🫠.

Còn về mấy em nó thì Vua hỏi có chắc muốn vào nghề không, thì các em nó đều đồng ý. Nhưng mà về giá cả thì đau đầu quá. Lúc trước là rau, non tơ mới khai phá thì 1m 2m cũng bình thường. Chứ lên web mà giá đó thì khó chịu quá ;);). Haizz cũng khổ, hiện cũng đang suy nghĩ có đưa mấy em nó lên web không! Có fen nào rành đăng bài hàng hay kinh nghiệm thì trao đổi thêm với t. Được thì cho đi kiểm định free 😅😅.

:D:D;)) Nói chung Vua sống kiểu tình cảm có duyên thì gặp. Rau cỏ chắc cũng 40 50 em hơn rồi. Nhưng gặp xong có cảm xúc thì lưu ít ảnh vid lâu lâu quay tay nếu cần. Chứ không thì lướt qua đời nhau vậy thôi. Cũng chẳng thiết tha giữ liên lạc làm gì. Khi nào bé nó cần tiền hay sao thì mới up lên đây. Bé nó có nhu cầu thì mình hỗ trợ chứ thật ra! Ở đây có nhiều đứa nói share mà không biết có real không. Nhiều khứa nhắn quá thì em nó hủy kèo hoặc tăng giá!

Riêng Vua thì nếu là muốn kiếm tiền. Thì giá cả phải phù hợp, rau phải sạch, thơm ngon. Thì Vua mới share anh em chứ! :D:D.

LãoĐôngTà

Binh nhì
Lên wed là phải giới thiệu anh em đi test thử xem sao . Chứ đưa lên xong mà sụp hầm thì kiếm cái rổ mà đựng dép mấy tml đó nó ném

Duy Black

Thành viên

Mình cũng có bé sinh viên mà thủ đức hơi xa nên nếu được trao đổi hen.

Inbox fb mình:https://www.facebook.com/profile.php?id=100050311728951

Trên này không biết sao liên lạc luôn á 

amung
X