Miền Nam Tái xuất giang hồ gặp em Ngọc Lan

ongvua

Trung úy
Hôm trước trong box chat thấy cô gái đồ long. Nhắn hỏi là có gì mới không do hàng bên bánh đi hết rồi! Lúc trước là bánh louis vuitton, thật ra cũng thích bánh do bên bánh các em đều rất được. Nhưng rồi cũng dính 1 tý phốt. Cũng may là có lên bài xin lỗi dù muộn màng! Hôm nay thấy đăng bé mới nên ghé xem coi Bánh Mới làm ăn ra sao!

Đến nơi hẹn em lúc 9h mà cỡ tầm 10p sau mới có kkk, em nó khá dễ thương thân hình mi nhon, khá ốm không có tí mỡ. Gặp em rồi chào xin chụp ít pic hay quay vid ngắn up lên. Mà em nó báo là xong tháng này nghỉ luôn nên không muốn bị chụp. Thấy vậy đành thôi. Em nó khá dí dỏm có cười đùa rồi chọc mình vui vui khá ưng luôn á chứ!

cảm nhận ngắn:

+ Vòng 1 6/10 hmm khó nói nhưng review thật thì vòng 1 khá phẳng nhưng đầu ti cũng to mút ti em nó thấy cũng được à!

+ Vòng 2 8/10 khá ốm nha như vậy làm các thế cũng được!

+ Vòng 3 6.5/10 cũng vừa vừa không to không nhỏ, nói chung Vua thấy cũng được!

+ Vòng 4 chà, Vua đánh giá cao nha. Cái bươm bướm thì còn khá non như gái teen, vẫn còn khít và có chút ấm áp! Đánh giá cao cái v4 của em. Đặc biệt là biết giữ mùi, vét khá phê hen, em nó hứng lắm chắc tại skill của Vua tuyệt vời. Vét tí mà rên la, giật người luôn mà trời!!

Nói chung mặc dù là bé miền Bắc nhưng khá hóm hỉnh vui tươi, biết tương tác có cảm xúc như người yêu, bù lại cái body có hơi chưa ngon lắm! Nói chung sv khá ổn. Do Vua chơi có bao không thích lắm nhờ em nó sục cho bắn do cũng lố time rồi. Sau khi bắn thì em nó có dùng khăn giấy riêng lau sạch cho Vua. Vua ưng điểm này, do bắn rồi đầu dương vật nhảy cảm. Dùng khăn khách sạn lau sẽ dễ bị nhiễm trùng và cảm giác thô rát khi lau. Sẽ không mềm mại như khăn giấy. Nói chung khá là được, 300k để xã lũ!

Phần thông tin em nó, như bé tâm sự thì xong 1 tháng là nghỉ làm luôn rồi! Nếu được anh em ghé thử cho biết hen! Thanks anh em!:D:D

amung
X