Miền Nam Trải nghiệm nuru cùng với thần tài linh cherry pxl

Thái CT

Binh nhì
Trải nghiệm nuru cùng với thần tài linh chery pxl
Tan giờ làm mấy anh em rủ nhau đi nhâm nhi vài lon, ra quán uống được vài lon, cũng hết chuyện để tán gẫu, thế là có khứa kia đánh tiếng hay anh em đi “ thư giãn” chút rồi về.
Thế là thằng em kia bảo, qua PXL đi có mấy em tươi xanh long lanh, nghe nói thế thì cả hội đều phấn khích, thế là tính tiền lẹ để đi luôn.
Qua tới nơi thì ấn tượng đầu tiên đập vào mắt là em ngồi ở quầy khá là xinh tươi, xuống xe là bạn locker mời các anh em vào trong ngồi đợi tí sẽ có sắp xếp chu đáo cho mấy anh.
Ở đây các bác có 2 option để cho lựa chọn, 1 là xem qua ipad hai là sẽ có mấy em xinh tươi trực tiếp lên cho mấy bác lựa chọn, vì lần đầu cũng sợ là hình ảnh mang tính chất minh họa nên là mấy anh em chọn lựa trực tiếp cho nó chắc ăn.
Mình chọn đi phòng lớn với 8 xị nhưng đang có ưu đãi nên chỉ còn 6 xị thôi, với nghe giới thiệu có gói nuru cùng thần tài gì đó 1 củ thì mình chọn gói 1 củ để trải nghiệm xem sao nghe đâu là có nuru, thái, mass 90 phút.
Lên tới phòng mình vừa thay đồ quấn khăn thì bạn locker đưa 3 em mi nơ xinh tươi lên, mình ấn tượng và lựa chọn với em cuối cùng vì khá là hợp cạ với mình, trắng cao ráo, xinh xắn. Thế là mình chốt luôn em ấy, chọn xong em ấy xin phép ra ngoài chuẩn bị, tui thì vào phòng song hơi cho tỉnh người để mà còn trải nghiệm chứ đúng không. Phòng song hơi hơi nước khá sạch sẽ và trang bị khá ok, chưa gì thấy dịch vụ đi kèm là khá hài lòng rồi đấy. Một điểm cộng đặc biệt dành cho em mi nơ này là thấy tui vào phòng song hơi nhưng chưa mang dép, ẻm lấy cho tui đôi dép với khăn, nghe cái giọng “ anh ơi mang dép vào đi nhá sàn hơi trơn đấy” nghe cái giọng mà nó tê cả người các bác ạ.
Trong lúc tui đang song hơi thì ẻm ở ngoài pha nước tắm với mở tivi lên vừa ngân nga, cái giọng sao mà dễ say thế không biết. Thấy là chọn ẻm này đúng gu rồi đó, tui cũng nhanh ra hát vài câu cùng em, hai anh em zỡn một hồi thì em kéo tui đi tắm.
ẻm cởi đồ làm lộ ra thân hình nói chung là 10 điểm không có nhưng, chỉ muốn nựng cho 1 cái thôi các bác à, vừa tắm vừa nói chuyện thì mới biết là bé có (79) lúc trước đã từng làm ở đây rồi nghỉ bây giờ mới làm lại./-strong/-heart :>⭕-(:)-hNgâm bồn được tầm 10 phút thì bé xả nước, tui lơ mơ hông lẽ làm slot lại bồn luôn ta. 🤣 Nhưng không như tui nghĩ, bé trường rồi đi lưỡi rất khéo xém chút nữa là không kìm được lại rồi. Ghẹo được một lúc thì ẻm tắm lại và đi ra, tui nằm đó có chút bất ngờ, nhưng bất ngờ này chưa hết đã đi đến bất ngờ khác các bác ạ.
ẻm đi lưỡi cả người tui luôn mấy bác, nó cứ gọi là phê rần rần, rồi còn cả bôi dầu để đi đường thái😲. Với cái cặp ngực 9,5 điểm này nữa thì tui chỉ có thể là chìm vào cơn mê mà hưởng thụ thôi chứ phản khán được gì nữa.
Chưa hết đâu mấy bác nhé, ẻm còn trường bằng “cô bé” với mông nữa, ôi thôi đến khúc đây thì tui không thể nào mà năm im được rồi các ông ơi. Tui hỏi ẻm là có thể nằm ngửa lại được không, ẻm đồng ý. Thế là “ thằng em” mình khúc này được ẻm nuru các bác ạ, nó phê tới tận chân lông kẻ tóc. Ẻm làm rất tinh tế và nhẹ nhàng nha, vì thế mình mới yêu cầu là em “thư giãn: luôn cho thằng em của anh đi chứ nó chịu hết nổi rồi, và ẻm cũng đồng ý, thế là với 5 lần xoắng lưỡi thì mình đã không chịu nổi, nên là ẻm đã CIA cho mình luôn.
ẻm rất tinh tế từ những việc nhỏ nhất, làm xong ẻm còn lấy nước đưa mình uống. Vì mình cũng thấy thoải mái rồi nên là bảo ẻm tắm lại đi không cần mass nữa. Nói chung là rất hài lòng với trải nghiệm lần này, không uổng công tí nào.

Mình note lại ở đây để anh em nào muốn phê chữ ê kéo dài thì có thể tham khảo nhé
ẻm là bé đầu tiên mình note
v1: vừa tay, ti hồng, 9,5 điểm không có nhưng. 😋
V2: chupy mát lạnh 9 điểm
V3: căn tròn u mê 9 điểm😋
V4: điện nước đầy đủ, tươi xanh như tô bánh canh
Tổng thiệt hại hết 3 củ 1 vé 6 xị tiếp 1 củ, tiếp thêm 1 củ rưỡi nữa vì lần đầu chơi số mà được số, bật mí là số ẻm cho tui đó mấy ní. Mé đã hay còn hên nữa.

amung
X