Về em hàng Vua mới check

ongvua

Trung úy
😆😆 không muốn gây drama hay war với bất cứ 1 ai làm gì hết. Cơ bản là Vua muốn sống yên lành. Nhưng hôm nay đành lên 1 bài mục đích là giao lưu với anh,em! Phần nữa giao lưu bánh mới!

Nếu như có theo dõi sẽ biết Vừa rồi Vua có check 1 em 😁 là bé Lan Ngọc của cô gái đồ long. Hàng họ thế nào vua đã chấm điểm rồi vào lại mà xem thôi! Chả biết đọc khúc nào hay sao mà nói Vua bơm ảo. Body xấu chê gì cũng có hết cả. Cũng may vua có bank cho em nó. Để lại ảnh dưới tự anh em ngẫm nghĩ!

Chuyện thứ 2 là khi vua đến có hỏi em nó thì em nó không biết cái gì về web rphang cả, em nó nói không biết gì về vụ web rphang có làm rp. Rồi cũng tâm sự làm 1 tháng nữa em nó nghĩ nên cũng không thích chụp. Chứ Vua lúc nào cũng đưa hình minh họa lên cả! Còn chuyện bơm đểu số tuổi thì vua có hỏi nhưng em nó không trả lời ở ngoài nhìn cũng không già lắm. Nên Vua không nói gì. Còn về thời gian làm Vua hỏi thẳng sao mới làm mà thấy web gg.to làm tầm 1 năm. Thì em nó nói là mới được cỡ 6 tháng à. Mà ít khách, tạm xem mới vào nghề cũng được!

Kết bài Vua không công nhận bên bánh @Cô gái Đồ Long đúng hoàn toàn, cũng có chút thiếu xót với anh em! Nhưng mà với 300k thì lúc đó vua thấy không tệ lắm. Cảm nhận thì cũng rõ ràng rồi! Cũng có thể bé nó thấy Vua checker nên chăm sóc tốt hơn! Thật lòng điều này xảy ra nhiều chỉ là ít ai để ý. Em hàng sẽ ưu tiên và quan tâm đặc biệt với khách ruột hoặc checker lão làng mà em nó biết! Nên là cũng không có vấn đề gì nếu trải nghiệm mỗi người mỗi thời điểm là khác. 😊😊, và tùy tâm trạng em hàng nữa!

Tuy nhiên sau vụ này hy vọng bên bánh @Cô gái Đồ Long sẽ cải tiến lại. Nên xem xét quá khứ của em hàng và cập nhật cho đúng thông tin! Bài viết này cũng là 1 lời mong muốn thay đổi giữa các bánh nên xác thực. Chứ nói riêng cái độ tuổi thì cái web rphang này với web gg.to lúc nào cũng lệch chắc mỗi mấy em 2k5 thì còn real real 1 tí! Vậy hen cũng không có ý xấu gì đâu. Chỉ hy vọng bánh cải tiến thôi! Còn Vua rp thì cũng đề đầy đủ. Vòng 1 nhỏ thì chấm 6/10 rõ ràng như thế rồi. Bao giờ t chấm 8/10 rồi phóng đại vú to thì bảo t lùa gà! Và thật ra á đó h t check đủ loại bé trên này rồi. Chứ không rảnh pr cho 1 bánh nào cả. T lên tiếng vì t đi chơi mất tiền! OK chứ không nhận đồng rp nào của bánh. Nên đừng có khịa nhau như thế

amung
X