Miền Nam 💔 Vợ dâm đãng thích làm đĩ trước mặt chồng và cái kết bị anh "khách quen" đụ sưng lol 🙀

SweetPussySG

Thượng sĩ
Xin chào mọi người, lại là vợ chồng Sweet đây!

Sau khoảng thời gian Some/ Cuckold thì càng ngày bé Sweet nhà mình càng ngày càng dâm đãng, ham muốn ngày càng cao khiến nhiều đêm mình phải ôm súng bỏ chạy ngủ riêng vì không kham nổi..

Cũng nhiều lần đăng tuyển nhưng tỉ lệ các bạn có thể kết nối được đếm trên đầu ngón tay, tìm được bạn hợp ý đã khó - sắp xếp được khung thời gian sao cho phù hợp với đôi bên cũng mất không ít công sức.

Lắm mối tối nằm không, lúc có thời gian chơi thì ai cũng kẹt, thiệt buồn hết sức mà ...

Thôi thì phải định kỳ re-up topic mới tìm trai cho vợ vậy.

Xin được giới thiệu đôi nét lại thông tin vợ dâm nhà mình: sn 97, gái một con dáng múp, cao 1m65 nặng 58kg.

Vợ mình mong muốn tìm kiếm bạn chơi sạch sẽ - lịch sự - sẵn lòng một khoản phí cho cuộc chơi. ( Các bạn có nhã ý kết nối vui lòng tham khảo thêm các topic trước của tụi mình trong Bookmarks để rõ ràng hơn về những tiêu chí cụ thể hoặc inbox trực tiếp mình sẽ phản hồi)

* Lưu ý:
- Các bạn có nhã ý ứng tuyển vui lòng giới thiệu đôi nét về bản thân, đề nghị một khoản phí sẵn lòng cho cuộc chơi để tránh mất thời gian của đôi bên.

Sau đây là ít hình ảnh về kỷ niệm làm đĩ của vợ, mời đồng dâm thị phạm và bình luận một cách văn minh nhé!

Xin cảm ơn các bạn vì đã đọc bài viết!
❤

amung
X